2,80 € / kg, 2,49 € / kg, 0,60 € / Stück, 2,79 € / kg, 1,19 € / Stück, 3,20 € / kg, 1,60 € / 100 g, 1,85 € / kg, nur 1,90 € / kg, 2,25 € / kg, 2,40 € / kg, 3,49 € / Glas, 0,49 € / Becher, 2,39 € / Dose, nur 0,75 € / Flasche, 3,59 € / Packung, 2,50 € / 100 g, 3,19 € / 100 g, 4,29 € / Flasche, 0,25 € / l, 1,79 € / 100 g, 1,99 € / 100 g, 0,39 € / Stück, 0,65 € / Stück, 1,59 € / Packung, 1,15 € / l, 0,59 € / kg, 5,49 € / Glas, 2,59 € / 6 Stück, 1,89 € / 500 g.
0%
Lebensmittel einkaufen - Was kostet / kosten ... (K5 A1.1)
แชร์
โดย
Ofedchenkova
Erwachsene
A1
Deutsch als Fremdsprache
Einkaufen
Essen und Trinken
Mengeangaben
แก้ไขเนื้อหา
สั่งพิมพ์
ฝัง
เพิ่มเติม
กำหนด
ลีดเดอร์บอร์ด
ไพ่แบบสุ่ม
เป็นแม่แบบแบบเปิดที่ไม่ได้สร้างคะแนนสำหรับลีดเดอร์บอร์ด
ต้องลงชื่อเข้าใช้
สไตล์ภาพ
แบบ อักษร
ต้องสมัครสมาชิก
ตัวเลือก
สลับแม่แบบ
แสดงทั้งหมด
รูปแบบเพิ่มเติมจะปรากฏเมื่อคุณเล่นกิจกรรม
เปิดผลลัพธ์
คัดลอกลิงค์
คิวอาร์โค้ด
ลบ
คืนค่าการบันทึกอัตโนมัติ:
ใช่ไหม